Gabaɗaya, ana iya raba waɗannan zuwa cranes guda ɗaya da bibbiyu bisa ga tsarinsu na katako, cranes ɗin gantry na dogo, da cranes mai roba bisa ga yanayin motsinsu. Ba wai kawai girder 20 tons gantry crane ba, katako na gantry biyu kuma suna da inganci, wanda ke haɓaka ingancin aikin kamfanonin ku. Dangane da takamaiman aikace-aikacen ku, cranes ɗin gantry ton 20 suna samuwa tare da ƙirar girder guda ɗaya da biyu.
Saboda kayan aiki na ɗagawa mai nauyi, cranes mai nauyin ton 20-girder gabaɗaya na nau'in L ne. Akwai nau'i biyu na cranes guda 20 ton 20, na farko shine AQ-MH nau'in majajjawa na lantarki na yau da kullun 20 ton cranes don siyarwa, ana iya amfani dashi akan wuraren aiki na yau da kullun, ɗaga tan 3.2-20, tsayin 12-30m, A3 ,A4 aiki nauyi.
An yi amfani da crane gantry ton 20 sosai a cikin gida da wuraren aiki na waje, kamar wuraren bita, ramuka, docks, yadi, wuraren gini, yadi masu lodi, ɗakunan ajiya, da shuke-shuken taro, da sauransu. Mun samar da mafi ƙarfi da kuma dorewa gantry cranes ga abokan cinikinmu domin su iya cimma iyakar inganci, yawan aiki, da aminci. A matsayin ƙwararrun masu samar da crane na gantry da masu ba da sabis, muna da ikon haɓaka cikakkiyar mafita ga abokan cinikinmu daga ƙira, masana'anta, jigilar kaya, sakawa, da kiyaye kayan aiki don taimaka musu adana lokacinsu da kuɗinsu. Idan ka zaɓi cranes daga gare mu, za ku sami samfurori masu inganci da ayyuka masu kyau.
Don samun mafi kyawun farashi, da farko, kuna buƙatar ayyana samfurin 20-ton, ƙayyadaddun bayanai, kamar tsayi, tsayi, nau'in kaya, yanayin aiki don crane ku. Kafin ka yi ɗaya, yi tunani game da abubuwa kamar irin aikin da kuke buƙatar crane ɗin ku, nawa kuke buƙatar ɗagawa, inda za ku yi amfani da crane ɗin ku, da kuma yadda ɗagawa yake da girma. Ƙayyadaddun Crane Kuna Buƙatar Fayyace ƙayyadaddun ƙayyadaddun na'urar, gami da ƙididdige ƙarfin lodi, tazara, tsayi don ɗagawa, ɗaukar hoto, da sauransu 2.
Yana da mahimmanci a san ko za ku yi amfani da crane ɗinku a waje ko a ciki. Amfani na cikin gida vs. Waje Idan kana amfani da crane ɗinka a waje, to ana iya la'akari da wasu tsarin zane na musamman, kayan aiki, da kuma abubuwan da ke cikin na'urorin ku don tsira daga yanayin muhalli.
Kirgin Girder Single-girder cranes guda ɗaya sun fi sauƙi tsari, sauƙin aiki, da sauƙin shigarwa. A lokacin aiki, crane yana da tsaro kuma yana hana hatsarori daban-daban, yana da ƙarancin kulawa.