25 Ton Balaguron Balaguro na Ruwa don siyarwa

25 Ton Balaguron Balaguro na Ruwa don siyarwa

Bayani:


  • Ƙarfin lodi:5t-600t
  • Tsawon ɗagawa:12m-35m
  • Tsawon Hawa:6m-18m
  • Aikin Aiki:A5-A7

Bayanin Samfurin da Fasaloli

Door firam: Theofarar ƙofa tana da babban nau'in da sau biyu sau nau'i biyu don amfani da kayan aiki.

 

Tsarin Tafiya: Yana iya gane ayyukan tafiya 12 kamar madaidaiciyar layi, madaidaiciyar hanya, jujjuyawar wuri da juyawa.

 

M Belt: Ƙananan farashi akan aikin yau da kullun, yana ɗaukar bel mai laushi da ƙarfi don tabbatar da cewa babu lahani ga jirgin ruwa lokacin hawan.

 

Crane Cabin: Ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi yana ta hanyar martaba mai inganci, kuma babban injin mirgina sanyi yana gamawa da injin CNC.

 

Injin ɗagawa: Injin ɗagawa yana ɗaukar tsarin na'ura mai ɗaukar nauyi, za'a iya daidaita nisan ɗagawa don kiyaye ɗagawa lokaci guda na abubuwan ɗagawa da fitarwa.

 

Babban Kugiyan Mota: A kan ƙugiya na babban mota guda biyu, an saita manyan ƙugiya biyu, amma yana iya zama shi kaɗai kuma motsi na gefe 0-2m.

Bakwai-Boat Gantry Crane 1
Bakwai-Boat Gantry Crane 3
Bakwai-Boat Gantry Crane 2

Aikace-aikace

Tashoshi da tashoshi: Wannan shine wurin aikace-aikacen da aka fi amfani da shi don cranes na jirgin ruwa na hannu. A yayin aiwatar da lodi da sauke kaya a tashoshin jiragen ruwa da tashoshi, cranes na kwale-kwale na wayar hannu na iya kammala aikin da sauri da inganci na kwantena, manyan kaya da abubuwa masu nauyi daban-daban. Za su iya rufe duka tashar tasha kuma suna haɓaka haɓakawa da haɓakawa.

 

Gina jirgin ruwa da gyarawa: Tafiyar tafi-da-gidanka ta ruwa tana taka muhimmiyar rawa a cikin aikin ginin jirgi da gyarawa. Za su iya ɗaga kayan aiki masu nauyi da kayayyaki a ciki da wajen gidan, da kuma taimakawa wajen ginawa da kuma kula da hurumin.

 

Injiniyan ruwa: A cikin gine-ginen injiniyan ruwa kamar binciken mai da iskar gas da kuma aikin gonakin iska na teku, na'urorin tafi da gidan ruwa na iya aiki da sassauƙa a cikin ƙananan gidaje don kammala hawan kayan aiki masu nauyi da sassan gini.

 

Aikace-aikacen soja: Wasu manyan jiragen ruwa na soja kuma za a sa su da kurayen kwale-kwale na hannu. Ana iya amfani da su don yin lodi, saukewa da kuma canja wurin jiragen sama, tsarin makamai da sauran kayan aiki masu nauyi.

 

Harkokin sufurin kaya na musamman: Wasu kayayyaki na musamman masu girma ko nauyi, irin su tasfoma, kayan aikin injin, da sauransu, suna buƙatar amfani da manyan kayan aiki irin su hawan tafiye-tafiyen ruwa yayin aikin lodi da sauke kaya.

Bakwai-Boat Gantry Crane 4
Bakwai-Boat Gantry Crane 5
Bakwai-Boat Gantry Crane 6
Bakwai-Boat Gantry Crane 7
Bakwai-Boat Gantry Crane 8
Bakwai-Boat Gantry Crane 9
Bakwai-Boat Gantry Crane 10

Tsarin Samfur

Zane da tsarawa. Kafin samarwa, cikakken ƙira da aikin tsarawa yana buƙatar fara aiwatar da shi. Injiniyoyi suna ƙayyade ƙayyadaddun ƙira na jirgin ruwa ta hannu bisa buƙatun abokin ciniki da ka'idodin masana'antu, gami da ƙarfin ɗagawa, kewayon aiki, kewayo, hanyar rataye, da sauransu.

Ƙirƙirar tsari. Babban tsarin kurar jirgin ruwa ta hannu ya haɗa da katako da ginshiƙai, waɗanda galibi ana yin su da sifofin ƙarfe. Wannan ya haɗa da yanke ƙarfe, walda, injina da sauran matakai.

Majalisa da kwamishina. Ma'aikata suna buƙatar haɗa abubuwa daban-daban a cikin tsari kuma su haɗa bututu da igiyoyi bisa ga zanen zane. Bayan an gama taron, ana buƙatar cikakken gwaji na aiki da kuma lalata aikin na'ura duka don tabbatar da cewa duk alamun sun cika buƙatun.