A cikin manyan masana'antu da yawa, cranes mai nauyin ton 30 ba kawai mahimmancin ɗagawa ba ne don ayyukan masana'antu, suna zama na'urar kera na'ura don ginin injuna. Krane mai nauyin ton 30 na iya yin ayyukan sarrafa kayan da ba za a iya yin su da aikin hannu ba, don haka ya rage wa ma'aikata ƙoƙarce-ƙoƙarce da haɓaka aikinsu.
Ana iya ƙera crane sama da ton 30 zuwa nau'ikan jeri daban-daban dangane da yanayin aiki, yanayin aiki, da kuma nau'in lodin da ake buƙatar ɗagawa. A matsayin nau'in crane mai nauyi, injin gada mai nauyin ton 30 galibi ana sanye shi da katako biyu saboda katako guda ɗaya ba zai iya ɗaukar wani abu mai nauyin tan 30 ba. Har ila yau, kamfaninmu yana samar da cranes mai nauyin ton 20, 50-ton, mai-girma ɗaya, da na'ura mai hawa biyu, da dai sauransu, baya ga na'urorin gada mai nauyin 30-ton. An ba da shawarar crane na sama na gada mai nauyin ton 30 don aikace-aikacen dagawa gabaɗaya, kamar motsawar kayayyaki a cikin manyan shagunan injuna, shagunan ajiya, da wuraren ajiya.
Ana samun crane sama da ton 30 a cikin shagunan inji, ɗakunan ajiya, yadudduka na ajiya, masana'antar karafa, da sauransu don haɓaka aikin masana'anta da sarrafa kayan. A5 shine crane na gada wanda aka saba amfani dashi a matakan aiki, yawanci ana amfani dashi a masana'antu da ma'adinai, wuraren bita, wuraren ajiya, da dai sauransu. dagawa truss, hanyoyin tafiya na crane, da tsarin sarrafa wutar lantarki.
Ƙungiyar SEVENCRANE na iya ƙirƙira nau'ikan cranes na sama da ton 30 bisa ga takamaiman buƙatunku, kamar tan 30 na lantarki, fasinjan gada 30 ton, da sauransu Gabaɗaya, idan abokin ciniki yana son siyan kayan ɗagawa na Ƙungiyoyin SEVENCRANE, za mu iya ba da shawarwari masu ma'ana don dacewa da crane sama da ton 30.
Mun kuma bayar Grab Cranes don handling sako-sako da kayan, Foundry Cranes karba da motsa zafi narke karfe, Sama Magnetic Cranes rike baki karfe da Magnetic janye, da dai sauransu Wasu ayyuka ayyuka bukatar 'yan manyan cranes na 30 tons da ya kamata a yi amfani da su. ɗebo kayan aiki da takamaiman wuraren aiki. Don wasu ayyuka na musamman na crane, alal misali, crane mai kashe sama, dole ne ya kasance yana da naúrar ƙasa da sauri, kuma don tsayin tsayin daka sama, dole ne ya ƙara saurin ɗagawa ta hanyar amfani da ƙananan gudu don ɗaukar kaya masu nauyi, mafi girman gudu zuwa sama. rike kayan da aka sauke, ko mafi girman gudu don rage saurin gudu, don ƙara haɓaka aiki.