Game da Mu

titin_icon

Wanene Mu

Wanene Mu

Henan Seven Industry Co., Ltd. (SEVENCRANE alama) ƙwararren ƙwararren ƙwanƙwasa ne da mai ba da mafita mai ɗaukar nauyi fiye da shekaru 30 na gwaninta, haɗa R & D, masana'anta, tallace-tallace, shigarwa da sabis.

Mu galibi muna kera crane guda ɗaya/biyu na sama, katako guda ɗaya/biyu girder gantry crane, roba tire gantry crane, crane mai hankali, crane jib da sauran kayan aikin crane, da sauransu.

Ingancin samfur shine tushen rayuwa da haɓakawa. Kamfaninmu koyaushe yana manne da ingancin samfurin a matsayin tushen, tare da ƙarfin fasaha mai ƙarfi, kayan aiki na yau da kullun, kayan aikin ingantaccen tsari, don samar da abokan ciniki tare da samfuran inganci da sabis tare da ƙimar aikin aminci da ingantaccen inganci.

iyawa

  • Shekaru 30+ na masana'antar crane da ƙwarewar ƙira, 10+ shekaru na ƙwarewar fitarwaShekaru 30+ na masana'antar crane da ƙwarewar ƙira, 10+ shekaru na ƙwarewar fitarwa
    Shekaru 30+ na masana'antar crane da ƙwarewar ƙira, 10+ shekaru na ƙwarewar fitarwa
  • Yana rufe fili mai girman murabba'in mita 450,000Yana rufe fili mai girman murabba'in mita 450,000
    Yana rufe fili mai girman murabba'in mita 450,000
  • Fiye da saiti 300 na samarwa da kayan gwajiFiye da saiti 300 na samarwa da kayan gwaji
    Fiye da saiti 300 na samarwa da kayan gwaji
  • An fitar da samfuran zuwa ƙasashe da yankuna 60+An fitar da kayayyaki zuwa kasashe da yankuna 80
    An fitar da kayayyaki zuwa kasashe da yankuna 80
  • Ƙungiyar fasaha na mutane sama da 80+Ƙungiyar fasaha na mutane sama da 80+
    Ƙungiyar fasaha na mutane sama da 80+
  • 3000+ gada gantry crane ana samarwa kowace shekara3000+ gada gantry crane ana samarwa kowace shekara
    3000+ gada gantry crane ana samarwa kowace shekara
  • kamar 02
  • kamar 03
  • kamar 04
  • kamar 05

titin_icon

dabi'u

kamar 06

Quality shine ruhi kuma muna siyarwa don gaba.

A cikin layi tare da ruhun inganci, ingantaccen inganci da haɓakawa, SVENCRANE yana tabbatar da tsarin sabis ɗin cewa mai amfani shine Allah kuma komai shine don kare abokin ciniki, kuma yana sarrafa aikin a cikin lokaci, mai tsanani da ƙwararru.

Muna mai da hankali kan aminci, mun himmatu don samar wa abokan ciniki mafi kyawun samfuran, ayyuka, da gaske neman haɗin gwiwa na dogon lokaci da ci gaba na dogon lokaci.

Gudanar da ilimin kimiyya, aiki a hankali, ci gaba da ingantawa, majagaba da ƙirƙira shine abin da muke bi akai-akai. Muna kiyaye mutuncinmu kuma muna nufin samar da ingantattun mafita ga duk abokan cinikinmu kuma muna ƙoƙarin ƙirƙirar kasuwancin aji na farko.

titin_icon

Mai da hankali kan Ayyukan Ketare

An fitar da cranes ɗinmu zuwa ƙasashe da yankuna sama da 80

Ayyukan kasa da kasa

  • Aljeriya Aljeriya
  • Argentina Argentina
  • Ostiraliya Ostiraliya
  • Azerbaijan Azerbaijan
  • Bahrain Bahrain
  • Bangladesh Bangladesh
  • Bolivia Bolivia
  • Brazil Brazil
  • Brunei Brunei
  • Bulgaria Bulgaria
  • Kanada Kanada
  • Chile Chile
  • china china
  • Colombia Colombia
  • Costa Rica Costa Rica
  • Croatia Croatia
  • Cyprus Cyprus
  • Czech Czech
  • deguo deguo
  • Dominika Dominika
  • Ecuador Ecuador
  • Masar Masar
  • Habasha Habasha
  • Fiji Fiji
  • Faransa Faransa
  • Jojiya Jojiya
  • Guatemala Guatemala
  • Guyana Guyana
  • Hungary Hungary
  • Indonesia Indonesia
  • Iran Iran
  • Iraki Iraki
  • Ireland Ireland
  • Isra'ila Isra'ila
  • Japan Japan
  • Jordan Jordan
  • Kazakhstan Kazakhstan
  • Kenya Kenya
  • Koriya Koriya
  • Kuwait Kuwait
  • Laos Laos
  • Latvia Latvia
  • Lebanon Lebanon
  • Lithuania Lithuania
  • Malawi Malawi
  • Malaysia Malaysia
  • Maldives Maldives
  • Malta Malta
  • Mauritius Mauritius
  • Mexico Mexico
  • Mongoliya Mongoliya
  • Maroko Maroko
  • Myanmar Myanmar
  • New Zealand New Zealand
  • Nicaragua Nicaragua
  • Oman Oman
  • Pakistan Pakistan
  • Panama Panama
  • Papua New Guinea Papua New Guinea
  • Paraguay Paraguay
  • Peru Peru
  • Philippines Philippines
  • Puerto Rico Puerto Rico
  • Qatar Qatar
  • Rasha Rasha
  • Salvador Salvador
  • Saudi Arabia Saudi Arabia
  • Senegal Senegal
  • Serbia Serbia
  • Singapore Singapore
  • Slovenia Slovenia
  • Spain Spain
  • Sri Lanka Sri Lanka
  • Suriname Suriname
  • Siriya Siriya
  • Tanzaniya Tanzaniya
  • Tailandia Tailandia
  • Trinidad da Tobago Trinidad da Tobago
  • Tunisiya Tunisiya
  • Turkiyya Turkiyya
  • Birtaniya Birtaniya
  • UAE UAE
  • Uruguay Uruguay
  • Uzbekistan Uzbekistan
  • Vanuatu Vanuatu
  • Venezuela Venezuela
  • Vietnam Vietnam