Tashar Wutar Lantarki na Masana'antu Atomatik Dagawa 20Ft 40Ft Mai Yada Kwantena

Tashar Wutar Lantarki na Masana'antu Atomatik Dagawa 20Ft 40Ft Mai Yada Kwantena

Bayani:


  • Iyawa:Daidaitaccen girman ganga
  • Abu:High quality carbon karfe da gami karfe da al'ada bukata abu
  • Ƙarfi:Manual ko na'ura mai aiki da karfin ruwa

Bayanin Samfurin da Fasaloli

Mai shimfiɗa kwantena shi ne shimfidawa na musamman don lodi da sauke kwantena. An haɗa shi da kayan haɗin saman kusurwar kwandon ta hanyar ƙuƙwalwar ƙuƙwalwar ƙuƙwalwa a kusurwoyi huɗu na ƙarshen katako, kuma buɗewa da rufe kullun kullun suna sarrafa direba don gudanar da ayyukan ɗaukar kaya da sauke kaya.
Akwai maki huɗu masu ɗagawa yayin ɗaga akwati. Mai watsawa yana haɗa kwandon daga wuraren ɗagawa huɗu. Ta hanyar tsarin juzu'in igiya na waya akan mai shimfidawa, an raunata a kan ganga mai ɗagawa na injin ɗagawa da na'ura don ɗaukar akwati.

Mai Yada Kwantena (1)(1)
Mai Yada Kwantena (1)
Mai Yada Kwantena (1)

Aikace-aikace

Tsarin kwandon kwandon da kamfaninmu ya samar an tsara shi da kyau, kuma akwai nau'o'in nau'o'in da za a zaɓa daga, wanda zai iya biyan bukatun amfani har zuwa mafi girma. , ana kiransu riging.
Tsarinsa ya ƙunshi firam ɗin shimfidawa da na'urar kullewa ta hannu. Su duka guda dagawa batu spreaders.The telescopic ganga shimfidawa korar telescopic sarkar ko man Silinda ta na'ura mai aiki da karfin ruwa watsa, sabõda haka, bazawa iya ta atomatik fadada da kwangila don canja tsawon da shimfidawa, don daidaita da loading da sauke na kwantena na daban-daban bayani dalla-dalla.

Mai Yada Kwantena (2)
Mai Yada Kwantena (2)
Mai Yada Kwantena (3)(1)
Mai Yada Kwantena (4)
Mai Yada Kwantena (1)
Mai Yada Kwantena (2)(1)
Mai Yada Kwantena (3)

Tsarin Samfur

Ko da yake mai watsa shirye-shiryen telescopic yana da nauyi, yana da sauƙi don daidaitawa a tsawon tsayi, sassauƙa a cikin aiki, mai ƙarfi a cikin haɓakawa da haɓaka haɓakawa. Mai watsawa mai jujjuyawar ya ƙunshi na'urar juyawa da tsarin daidaitawa a kan ɓangaren sama da mai watsa telescopic a ƙasan ɓangaren. Ana amfani da masu bazuwar rotary galibi don cranes, cranes na gantry na dogo da cranes masu amfani da yawa.
An fi amfani da masu bazuwar kwantena tare da injunan sarrafa kwantena na musamman, irin su kwandon kwandon kwantena (dajin kwantena da saukar da gadoji), masu ɗaukar kwantena masu ɗaukar kaya, cranes gantry, da sauransu. electro-hydraulic ko manual. Hanyar aiki.