Marmara 10T 20T Single Girder Sama da Crane Gantry

Marmara 10T 20T Single Girder Sama da Crane Gantry

Bayani:


  • Ƙarfin lodi:3 ton - 500 tons
  • Tsawon lokaci:4.5m ~ 30m
  • Tsawon ɗagawa:3m ~ 18m ko bisa ga abokin ciniki request
  • Samfurin hawan wutar lantarki:igiya igiyar lantarki ko sarkar sarkar lantarki
  • Gudun tafiya:20m/min, 30m/min
  • Gudun ɗagawa:8m/min, 7m/min, 3.5m/min
  • Aikin aiki:Tushen wutar lantarki A3: 380v, 50hz, lokaci 3 ko gwargwadon ikon gida
  • Diamita na dabaran:φ270, φ400
  • fadin hanya:37-70 mm
  • Samfurin sarrafawa:kula da ramut

Bayanin Samfurin da Fasaloli

Ana amfani da hawan gantry galibi a cikin ma'adinai, masana'antu na gabaɗaya, siminti, gini, da wuraren saukar da iska da ɗakunan ajiya don ɗaukar manyan kaya. Kirjin gantry mai ɗaiɗai ɗaya ana ɗaukarsa a matsayin nau'in gantry crane mai nauyi saboda ƙirar tsarin da katako guda ɗaya kawai, ana amfani da shi sosai a wuraren buɗe sararin samaniya kamar yadi na kayan, wuraren bita, ɗakunan ajiya don kaya da sauke kaya. Single-girder gantry crane ne na talakawa crane tsara don general kayan handling, sau da yawa amfani a waje sites, sito, tashar jiragen ruwa, granite masana'antu, siminti bututu masana'antu, bude yadi, kwantena ajiya depots, da shipyards, da dai sauransu Duk da haka, an haramta daga. sarrafa ƙarfe narke, masu ƙonewa, ko abubuwa masu fashewa. Nau'in akwatin akwatin gantry gantry yana da matsakaicin girma, crane-traveling crane, gabaɗaya sanye take da daidaitaccen injin MD na lantarki a matsayin mai ɗagawa, tare da mai ɗaga wutar lantarki da ke ratsa ƙasan I-karfe na babban girder, wanda aka yi daga farantin karfe. , wanda aka yi daga karfe farantin karfe, kamar C-karfe, da insulating karfe farantin, da kuma I-karfe.   

Girgizar gantry crane (1)
Girgizar gantry crane (2)
Gindi guda bakwai (7)

Aikace-aikace

SEVENCRANE yana ba da nau'ikan gantry daban-daban, kamar, cikakke da cikakken cikakken gantry dangane da tsarin ƙafafu, gantry gantry, gantry gantry, dockside gantry, dockside gantry, dockside gantry, dockside gantry, dangane da aikace-aikace. Bugu da ƙari ga cranes guda ɗaya na gantry gantry da aka ambata a sama, SEVENCRAN -E yana ƙira da kuma samar da nau'ikan gantry na katako guda ɗaya don aikace-aikacen masana'antu daban-daban, gami da katako mai nau'in katako guda ɗaya na gantry na lantarki da na'ura mai aiki da karfin ruwa.

Gindi guda takwas (8)
Gindi guda tara (9)
Gindi guda shida (6)
Girgizar gantry crane (3)
Gindi guda biyar (5)
Gindi guda hudu (4)
Gindi guda goma (10)

Tsarin Samfur

Lokacin da aka ƙera shi daidai, cranes guda ɗaya na iya haɓaka masana'anta na yau da kullun, yana ba da cikakkiyar mafita ga wurare da ayyuka waɗanda ke da iyakacin sararin bene da buƙatun share sama na crane mai haske zuwa matsakaici. Saboda suna buƙatar katako ɗaya kawai don wucewa, waɗannan tsarin gabaɗaya suna da ƙarancin mataccen nauyi, ma'ana za su iya cin gajiyar tsarin waƙa mai sauƙi kuma su haɗa tare da gine-gine masu tallafawa. Gina kurayen da ke ƙasan bene yana ba da damar tsarin tarkace, wanda ake buƙatar canja wurin kaya daga wannan bay zuwa wancan, ko dai ta hanyar canjawa zuwa kan titin monorails, sa'an nan kuma zuwa wani crane, ko kuma zuwa harbi.