Babban abin dogaro, ƙarancin amfani da mai, babban injunan ajiyar wutar lantarki mai ƙarfi, daidaitaccen ƙarfin wutar lantarki da ingantaccen tsarin sanyaya.
Za a iya canza tazarar a ƙarƙashin yanayin babu rarrabuwa don saduwa da buƙatun gini na tazarar layi daban-daban da tazara daban-daban na layi ɗaya.
Tsawon ginshiƙi yana da canji, wanda zai iya saduwa da wurin ginin tare da gangara mai jujjuyawa.
Rarraba nauyi mai ma'ana, tallafin ƙafa huɗu, ma'auni huɗun ƙafafu, birki na ruwa, abin dogaro da kwanciyar hankali.
Maɓallin maɓalli na maɓalli an rufe su tare da mai mai da ƙura, kuma shingen fil da hannun hannu suna da tsawon rayuwar sabis.
Cikakken rufaffiyar taksi na direba, murƙushe sauti da rage amo, hangen nesa mai faɗi; Daidaitaccen tsari na kayan aiki da na'urorin aiki, saka idanu na ainihi, aiki mai sauƙi.
Yadudduka kwantena. Kwantenan jigilar kaya suna da girma kuma suna iya yin nauyi sosai, ya danganta da abin da suke ɗauka. Ana yawan samun kuruwan gantry masu dogo a cikin yadi na kwantena don motsi kwantena kamar waɗannan kewaye.
Aikace-aikacen ginin jirgi. Jiragen ruwa ba manya ba ne kawai sun ƙunshi abubuwa masu nauyi da yawa. Ana samun kuruwan gantry masu dogo a cikin aikin ginin jirgi. Cranes irin waɗannan sun mamaye wurin da ake kera jirgin. Ana amfani da su don sanya wurare daban-daban na jirgin tun lokacin da aka gina shi.
Aikace-aikacen ma'adinai. Haɓaka ma'adinai akai-akai ya ƙunshi motsin kaya masu nauyi sosai. Rail-mounted gantry cranes zai iya sauƙaƙa wannan hanya ta hanyar sarrafa duk wani nauyi mai nauyi a cikin takamaiman yanki. Za su iya inganta duka inganci da aiki a wurin hakar ma'adinai, ba da damar ƙarin ma'adinai ko wani albarkatu don samun haƙa a cikin ƙasa da wuri.
Karfe yadudduka. Kayayyakin da aka ƙera daga ƙarfe kamar katako da bututu suna da nauyi matuƙa. Ana yawan amfani da cranes masu hawa dogo don matsar da mafi yawan waɗannan abubuwa kewaye da yadudduka na ajiyar ƙarfe, tara su don ajiya ko loda su a kan motocin jira.
Motar dogo mai hawa gantry yana gudana akan madaidaiciyar hanya, wacce ta dace da tashar tasha, farfajiyar kwantena da tashar jigilar kaya ta jirgin ƙasa. Kwantena ne na musammangantrycrane don sarrafawa, lodawa da sauke ma'aunin kwantena na ISO. Gabaɗaya ana amfani da tsarin gantry biyu na girder, tsarin hawan trolley guda ɗaya, da taksi mai motsi kuma akwai. An sanye shi da mai shimfiɗa kwantena na musamman, na'urar anka, na'urar igiyar iska, mai kama walƙiya, anemometer da sauran na'urorin haɗi.