Kayan Aiki yana ɗaukar masana'antu swivel 3 ton jibrane

Kayan Aiki yana ɗaukar masana'antu swivel 3 ton jibrane

Bayani:


  • Mai amfani da karfin kaya:1 ~ 10ton
  • Max. Dagawa tsawo:12m
  • Pootel: 5m
  • Aiki tare: A3
  • Range na wuta:Digiri 360
  • Nau'in Hoist:Garjada Hoist, Hope Rope Hopist, da sauransu

Cikakkun bayanai da fasali

Kayan aiki yana ɗaukar masana'antu swivel 3 ton jibrane wani nau'in kayan aikin ɗaga kayan aiki ne, wanda yake tanadi mai inganci da inganci. Ana iya amfani da shi sosai a masana'antu, ma'adanan bitar, layin samarwa, za a saukar da wuraren shakatawa da sauran lokutan shago.
Aikin motsa jiki swivel jib Crane jib Crane yana da fa'idodin layout, babban taro, dace aiki, juyawa mai dacewa da babban filin aiki.
Babban bangarorin ginshiƙi na pinclar Jibr crane sune keɓaɓɓen tsarin a kan kankare, da cantile wanda yake juyawa digiri 360, hooran da ke motsa kaya baya da baya a kan cantilever, da sauransu.

3 ton jib craane (1)
3 ton jib craane (1)
3 ton jib craane (2)

Roƙo

Hukuncin lantarki shine tsarin himmar inji na masana'antu na masana'antu jiban. Lokacin zabar caskin cantilever crane, mai amfani zai iya zaba mai ɗorawa mai ɗorewa ko hancin wutar lantarki (hancin waya ko hancin waya ko hancin gida) gwargwadon nauyin kaya) gwargwadon nauyin kayan da za'a ɗaga. Daga gare su, yawancin masu amfani za su zabi hoor masu hayar lantarki.
A lokacin da amfani da wani ginshiƙi na hannu na kayan kwalliya na ciki kamar layin samar da bita, ana amfani dashi sau da yawa a hade tare da burkewa. Gadar Craves ta koma baya da gaba kan waƙar da ke shimfidar a saman bitar don aiwatar da ɗaga aikin, da kuma yankin aiki mai dari ne mai kusurwa. Aikin Swivel Jibr Crane an kafa shi a ƙasa, kuma yankin da ke aiki shine yanki mai madaidaiciya tare da kanta a matsayin cibiyar. Yana da akasari wajen aiwatar da ayyukan nesa na nesa-gajere.

3 ton jib craane (2)
3 ton jib craane (3)
3 ton jib craane (4)
3 ton jib craane (5)
3 ton jib craane (6)
3 ton jib craane (7)
3 ton jib craane (8)

Tsarin Samfura

Hukumar Jib Craan tana crane kayan aiki mai inganci, tare da ƙarancin farashi, amfani da sassauƙa, ƙarfi da m. Yana da tsarin kimiyya da kuma ma'ana, mai sauki ne kuma ya dace don aiki, ya rage matsi na hanyoyin sufuri da yawa.