Bambanci da Kwatanta Tsakanin Semi Gantry Crane da Gantry Crane

Bambanci da Kwatanta Tsakanin Semi Gantry Crane da Gantry Crane


Lokacin aikawa: Dec-09-2024

Semi gantry cranekuma gantry crane ana amfani da su sosai wajen samar da masana'antu. Farashin crane na rabin gantry yana da ma'ana sosai idan aka yi la'akari da babban ingancin aikinsa da tsayinsa.

Ma'anar kumaCharacteristics

Semi gantry crane:Semi gantry craneyana nufin crane tare da ƙafafu masu goyan baya a gefe ɗaya kawai kuma ɗayan ƙarshen an sanya shi kai tsaye akan gini ko tushe don samar da tsarin gantry mai buɗe ido. Babban fasalinsa shine tsari mai sauƙi, shigarwa mai sauƙi da ƙarfin daidaitawa.

Gantry crane: Gantry crane yana nufin crane mai goyan bayan ƙafafu a ƙarshen duka don samar da rufaffiyar tsarin gantry. Babban fasalinsa shine babban ƙarfin ɗaukar nauyi, kwanciyar hankali mai kyau da kewayon aikace-aikace.

KwatantaAnalysis

Bambancin tsarin: Tungantry crane kafa dayayana da ƙafafu masu goyan baya a ƙarshen ɗaya kawai, tsarinsa yana da sauƙi kuma mai sauƙi don shigarwa da kulawa. Gantry crane yana da ƙafafu masu goyan baya a ƙarshen duka, kuma tsarinsa ya fi rikitarwa, amma ƙarfin ɗaukarsa ya fi girma.

Ƙarfin ɗauka: Ƙafar gantry na ƙafa ɗaya yana da ƙananan ƙarfin ɗaukar nauyi kuma ya dace da kayan aiki na ƙananan tonnage. Gantry crane yana da babban ƙarfin ɗaukar nauyi kuma ya dace da sarrafa manyan kayan aiki da kayan nauyi.

Abubuwan da suka dace:Kafa ɗaya gantry craneya dace da sarrafa kayan aiki a cikin iyakantaccen wurare kamar wuraren tarurrukan bita da ɗakunan ajiya, musamman ga lokatai tare da ƙananan tazara. Gantry crane ya dace da buɗaɗɗen wurare kamar manyan wuraren waje da tashar jiragen ruwa, kuma yana iya biyan buƙatun manyan nisa da manyan tonnage.

Kamfanin ya gyara kwanan nanSemi gantry crane farashindon sa shi ya fi dacewa a kasuwa. Semi gantry crane da gantry crane kowanne yana da nasa halaye da fa'idodi. Masu amfani yakamata suyi cikakken nazari bisa ainihin buƙatu da yanayin yanayi lokacin zabar. A takaice, ta hanyar zabar crane mai kyau ne kawai za'a iya tabbatar da aminci da inganci.

SVENCRANE-Semi Gantry Crane 1


  • Na baya:
  • Na gaba: