Biyu Girder Gantry Crane tare da Wutar Lantarki Hoist Trolley

Biyu Girder Gantry Crane tare da Wutar Lantarki Hoist Trolley


Lokacin aikawa: Mayu-06-2024

Thebiyu girder gantry craneshine ƙirar tsarin da aka fi amfani da shi tare da ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi, babban fa'ida, kyakkyawan kwanciyar hankali gabaɗaya, da zaɓi mai yawa. SVENCRANE ya ƙware a cikin ƙira da injiniyan gyare-gyare na musamman waɗanda suka dace da bukatun abokin ciniki. Gantry ko goliath cranes an gina su don ɗaukar kowane kalubale gaba-gaba da jure matsanancin yanayi da yanayin aiki. ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ce ta haɓaka waɗannan cranes na gantry tare da ingantaccen ilimin yanki kuma ana samun goyan bayan hanyar sadarwar isar da saƙo na ƙasa baki ɗaya da wadatar kayan sawa na gaske.

 Biyu katako gantry craneszabi ne na farko lokacin da kayan aiki na yanzu zai iya't rike nauyin dabaran crane sama. Kwararrunmu suna taimakawa haɓakawa da isar da cranes na gantry waɗanda ke aiki ba tare da matsala ba, har ma a cikin mafi ƙalubale yanayi. Baya ga zabar nau'in gyare-gyare na girder, abokan cinikinmu za su iya tsara hanyoyin magance su gaba bisa ga bukatun su.

bakwai crane-biyu girder gantry crane 1

Thegirar biyugantry craneMuna samarwa yana ƙarƙashin ingantacciyar kulawa da dubawa daga kwararrunmu don tabbatar da aiki mai aminci da inganci a wuraren aikinku. Wannangantrycrane yana da fa'idodi masu yawa kamar haka:

Fasaha ta ci gaba, ƙira mai kyau, kyan gani.

Sabon tsari, babban tazara, babban kwanciyar hankali da aminci.

Babban ɗaukar nauyi da ingantaccen aiki mai girma.

Aiki mai sassauƙa da kulawa mai sauƙi.

Daidaitawa, gabaɗaya da kuma serialization na kayayyakin gyara.

Sauƙiaccessto all majorcmasu kai harifor easeof syin aiki. Ƙaƙwalwar ƙira mai tabbatar da dogayen tazarar sabis.

Za a cika sassa da sassa na lantarki da akwatunan plywood, don guje walalacewadaga hadarin kaya da tasiri yayin bayarwa. Gilders da sauran manyan sassa za a cika su da zanen filastik, don hana tsatsa daga yanayin jin daɗi yayin sufuri. Mafi kyawun hanyar sufuri kawai za a ɗauka don adana kuɗin ku gaba ɗaya akan kuɗi, tsaro da lokaci.

Girman girder sau biyu da katako gantry cranes biyuana yawan amfani da su a aikace-aikacen masana'antu iri-iri. Yawanci, masana'antu gantry cranes suna aiki a cikin aikace-aikacen masana'antu daban-daban. ThegantryMai kera crane zai iya samar da nau'ikan cranes na gantry don dacewa da saman ƙarshen aikace-aikacen crane mai nauyi a matsayin masana'antar gantry gantry da kuma mai ba da kaya.

bakwai crane-biyu girder gantry crane 2


  • Na baya:
  • Na gaba: