Zafafan Sayar Robar Gayar Gantry Crane don Port

Zafafan Sayar Robar Gayar Gantry Crane don Port


Lokacin aikawa: Juni-22-2024

Roba mai murfi gantry craneyawanci ana kiransa RTG a takaice, wanda ake amfani da shi don tara kwantena a ginin yadudduka na ajiya don yin ayyukan ɗagawa da saukewa na gama gari. Tayoyin roba nasa na motsa shi a hankali don jigilar kwantena.Rubber taya kwandon gantry craneya ƙunshi gada, ƙafafu masu goyan baya, sashin tafiye-tafiye na crane, trolley, kayan lantarki, winch mai ɗagawa mai ƙarfi. Firam ɗin yana ɗaukar tsarin walda nau'in akwatin. Injin tafiya na crane yana ɗaukar direba daban. Ana sarrafa dukkan hanyoyin a cikin gidan direba. Ana ba da wutar lantarki ta hanyar kebul ko wayar zamewa.TAnan akwai nau'ikan iya aiki guda biyu gantry crane don zaɓin ku bisa ga ainihin amfanin ku.Dangane da bukatun abokin ciniki, akwai kuma farashin crane daban-daban don zaɓar daga.

 

Rubber taya kwandon gantry cranefasali:

Madogarar wutar lantarki shine canjin yanayi uku-uku, mitar da aka kimanta shine 50HZ, ƙimar ƙarfin lantarki shine 380V.

Yanayin yanayin aiki yana jeri daga -20ºC zuwa +45ºC kuma dangi zafi bai ƙasa da 95% (tare da raɓa).

A cikin sabis, gudun iska bai kamata ya wuce 20m/s ba; bayan sabis, gudun iska bai kamata ya wuce 44m/s ba.

Aikin aikinaroba tyred gantry craneA6-A7.

Girman bene mai tafiya na crane yakamata ya zama ƙasa da 1% kuma ɓangaren wannan bai kamata ya wuce 3%.

Thertgcranefarashinwanda ke da buƙatu na musamman don yanayin aiki, ana iya kera shi ta bin kwangilar.

Bakwai-roba mai tayoyin gantry crane 1

Roba mai murfi gantry cranetsarin aminci:

Na'urar kariya da nauyin nauyi.

Babban ingancin dogon lokaci mai ɗaukar kayan buffer polyurethane.

Crane tafiye-tafiye iyaka canza.

Ayyukan kariyar ƙarancin ƙarfin lantarki.

Tsarin dakatar da gaggawa.

Tsarin kariyar lodi na yanzu da sauransu.

 

Sabis ɗinmu na bayan-tallace yana ba da:

Sau ɗayadaroba taya kwandon gantry craneAna sayar da shi, zai sami garanti na watanni 12 bayan shigarwa.

An samar da kayayyakin gyara na shekaru 2 don ingantaccen kulawa.

Ƙwararrun ma'aikatan fasaha suna ba da shigarwa, ƙaddamarwa da sabis na horo.

Bayarwa tare da littafin mai amfani da Ingilishi, jagorar sassa, takaddun samfur da sauran takaddun shaida masu dacewa.

Shawarwari na fasaha na kowane lokaci da Injiniyoyi da ke akwai don injinan sabis a ƙasashen waje.

Bakwai-roba mai tayoyin gantry crane 2


  • Na baya:
  • Na gaba: