Akwai nau'ikan cranes na gantry da yawa. Ayyukan gantry crane da masana'antun gantry daban-daban ke samarwa su ma sun bambanta. Domin saduwa da bukatun abokan ciniki a fannoni daban-daban, tsarin tsarin gantry cranes suna zama daban-daban a hankali.
A mafi yawan lokuta, masana'antun gantry crane suna rarraba tsarin kuren gantry bisa babban nau'in katako. Kowane nau'in tsari na crane gantry yana da halaye daban-daban na aiki, musamman dangane da babban nau'in katako.
Nau'in akwatin guda ɗaya babban katako gantry crane
Yawancin lokaci, masana'antun gantry crane za su raba babban nau'in katako daga nau'i biyu, ɗaya shine adadin manyan katako, ɗayan kuma shine babban tsarin katako. Dangane da adadin manyan katako, ana iya raba cranes gantry zuwa manyan katako guda biyu da manyan katako guda ɗaya; bisa ga babban tsarin katako, gantry cranes za a iya raba cikin akwatin katako da katako na furanni.
Babban bambanci tsakanin amfani da crane babban katako gantry crane guda biyu da babban katako gantry crane shine nau'in nau'i daban-daban na abin ɗagawa. Gabaɗaya magana, don masana'antun da ke da mafi girman ton mai ɗagawa ko abubuwan ɗagawa mafi girma, ana ba da shawarar zaɓi babban katako gantry crane biyu. Akasin haka, ana bada shawara don zaɓar babban katako gantry crane guda ɗaya wanda ya fi dacewa da tattalin arziki da aiki.
Nau'in tsayawar fure ɗaya katako gantry crane
Zaɓin tsakanin akwatin katako gantry crane da girdar furegantry cranegabaɗaya ya dogara da wurin aiki na crane gantry. Misali, girder gantry crane yana da mafi kyawun juriya na iska. Don haka, mutanen da ke gudanar da ayyukan ɗagawa da sufuri a waje sukan zaɓi crane girder gantry. Tabbas, katakon akwatin kuma suna da fa'idodin katako na akwatin, wanda shine cewa an haɗa su tare kuma suna da tsauri mai kyau.
Kamfaninmu ya ƙware a cikin R&D da kuma samar da samfuran tsarin sarrafa wutar lantarki na anti-sway tsawon shekaru masu yawa. Mu ne yafi tsunduma a crane anti-sway kula da tsarin da fasaha canji na sarrafa kansa cranes for kaya dagawa, inji masana'antu, gini dagawa, sinadaran samar da sauran masana'antu. Samar da abokan ciniki tare da ƙwararrun anti-sway na fasaha sarrafa sarrafa kayan aikin tsarin lantarki da shigarwa bayan-tallace-tallace sabis.
A tsawon shekaru, mun kai hadin gwiwa tare da abokan ciniki da yawa don samar da shigarwa da kuma bayan-tallace-tallace da sabis na masana'anta yankin, yin your crane yi mafi aminci, wayo kuma mafi daidai, barga da kuma mafi inganci a samar, da kuma shiga cikin sahu na sabon smart cranes. .