SEVENCRANE Zai Halarci M&T EXPO 2024 a Brazil

SEVENCRANE Zai Halarci M&T EXPO 2024 a Brazil


Lokacin aikawa: Maris 19-2024

SVENCRANE zai halarci 2024 International Construction Machines and Mining Machines Exhibition inSao Paulo, Brazil.

Nunin M&T EXPO 2024 yana gab da buɗewa sosai!

gantrycrane 1

Bayani game da nunin

Sunan nuni: M&T EXPO 2024

Lokacin nuni: Afrilu 23-26, 2024

Adireshin nuni: Rodovia dos Immigrantes, 1,5 km - Vila Água Funda, São Paulo - SP

Sunan kamfani:Henan Seven Industry Co., Ltd

Gidan Lamba: G8-4

danna nan don magana

Yadda za a nemo rumfarmu?

hoton rumfa

Yadda za a tuntube mu?

Mobile&Whatsapp&Wechat&Skype: +86 183 3996 1239

Email: adam@sevencrane.com

katin suna

Menene samfuran mu na nuni?

Crane sama, Gantry Crane, jib Crane, Motsin Gantry Crane, Matching Spreader, da dai sauransu.

Yin simintin gyare-gyare-kai-crane

Yin Simintin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa

Single Beam Overhead Crane

Biyu Beam Sama Crane

Pillar Jib Crane

Katanga Jib Crane

Idan kuna sha'awar, muna maraba da ku don ziyartar rumfarmu. Hakanan zaka iya barin bayanin tuntuɓar ku kuma za mu tuntuɓe ku nan ba da jimawa ba.

Daidaitawa Mai Yadawa

Daidaita Na'urorin Dagawa


  • Na baya:
  • Na gaba: